`ದೀಪ್ಯಾ’ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆರಂಭ

0

ಬೆಂಗಳೂರು: ಆಯುರ್ವೇದ ವಿಜ್ಞಾನದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಚರಕ್ ಫಾರ್ಮಾದ ಮನೆಯಿಂದ ವೆಡಿಸ್ಟ್ರಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಜೀರ್ಣಕಾರಿ ಕಾಯಿಲೆಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಸಮಗ್ರ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. `ದೀಪ್ಯಾ’ ಎಂದು ಬ್ರಾಂಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು, ಚರಕ್ ಫಾರ್ಮಾದ ಮನೆಯಿಂದ ಈ ಸೂತ್ರೀಕರಣವು ಎಲ್ಲಾ ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ನಿಲುಗಡೆ ಪರಿಹಾರವಾಗಿದೆ. 19 ಶಕ್ತಿಯುತ ಜೀರ್ಣಕಾರಿ ಆಯುರ್ವೇದ ಗಿಡಮೂಲಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿರುವ ದೀಪ್ಯವು ಅಜೀರ್ಣ, ಅನಿಲ, ಉಬ್ಬುವುದು, ಊಟದ ನಂತರದ ಭಾರವನ್ನು ಹೋರಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಜೀರ್ಣಕಾರಿ ಆರೋಗ್ಯದ ಒಟ್ಟಾರೆ ಸುಧಾರಣೆಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ವೈಜ್ಞಾನಿಕವಾಗಿ ಬೆಂಬಲಿತ, ಉತ್ತಮವಾಗಿ ದಾಖಲಿಸಲ್ಪಟ್ಟ, ಸಂಶೋಧನೆ-ಆಧಾರಿತ ಸೂತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ತಲುಪಿಸುವ ಅದರ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿಕೊಂಡು, ದೀಪ್ಯಾ 100% ಆಯುರ್ವೇದ ಕ್ರಿಯಾಶೀಲತೆಯಿಂದ ತುಂಬಿದೆ. ವಿಕಸನಗೊಂಡ ಗ್ರಾಹಕರ ಆಧುನಿಕ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿ, ದೀಪ್ಯಾ ಸಸ್ಯಾಹಾರಿ ಮತ್ತು ಅಂಟು-ಮುಕ್ತವಾಗಿದೆ.

ದ್ರಾಕ್ಷಾ, ಯಷ್ಟಿಮಧು ಮತ್ತು ಅಮಲಕಿಯನ್ನು ಡಿಪ್ಯಾವನ್ನು ತ್ವರಿತ ಪರಿಹಾರವಾಗಿ ಮಾಡುವ ಪ್ರಮುಖ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಆಮ್ಲೀಯತೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಮಲಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ; ಚಿತ್ರಕ್, ಸುಂತಿ ಭಾರವಾದ ಆಹಾರಗಳ ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆ ಮತ್ತು ಪೆÇೀಷಕಾಂಶಗಳ ಹೀರಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ; ಕರುಳಿನ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ಮತ್ತು ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಶತಾವರಿ ಮತ್ತು ಅಶ್ವಗಂಧ ಮತ್ತು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಜೀರ್ಣಕಾರಿ ಕಿಣ್ವಗಳ ಸ್ರವಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಜೀರಾ, ಪಿಪ್ಪಲಿ, ಭೃಂಗರಾಜ್.

ಹೊಸ ಉಡಾವಣೆಯ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ ಚರಕ್ ಫಾರ್ಮಾದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಡಾ ರಾಮ್ ಎಚ್ ಶ್ರಾಫ್, “ಕಳೆದ 74 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಚರಕ್ ಫಾರ್ಮಾ ಆಯುರ್ವೇದದ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್‍ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಜಾಗತಿಕ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿಯೂ ಹೆಚ್ಚು ಆದ್ಯತೆಯ ಪ್ರಿಸ್ಕ್ರಿಪ್ಷನ್‍ಗಳಾಗಿ ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧಿಸಿವೆ. ದೀಪ್ಯಾ ಬಿಡುಗಡೆಯೊಂದಿಗೆ, ಸಾಮಾನ್ಯ ಜೀರ್ಣಕಾರಿ ಕಾಯಿಲೆಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಮತ್ತೊಂದು ಪರಿಹಾರವನ್ನು ನೀಡಲು ನಾವು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇವೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Don`t copy text!